ಮುಖಪುಟ ಸುದ್ದಿ ಬಂಟ್ವಾಳ ಫರಂಗಿಪೇಟೆ ವಾಮದಪದವು ವಿಟ್ಲ ಮಾಣಿ ಕಲ್ಲಡ್ಕ ವಿಶೇಷ-ವೈವಿಧ್ಯ ಸಮಾಜಮುಖಿ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್/ವಿಡಿಯೋ

Breaking news

ನನ್ನ ಲೈಪ್- ನನ್ನ ಸ್ವಚ್ಛನಗರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಂಗವಾಗಿ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಬಂಟ್ವಾಳ: ವರ್ತಕರ ವಿವಿಧೋದ್ದೇಶ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘ ನಿಯಮಿತ ಇದರ 13ನೇ ಪೆರ್ನೆ ಶಾಖೆಯ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭಫರಂಗಿಪೇಟೆ ಸೇವಾಂಜಲಿ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನದಲ್ಲಿ 122ನೇ ರಕ್ತದಾನ ಶಿಬಿರ, ಬಂಟ್ವಾಳ ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಎಸೈ ಎಂ.ವೈ. ಉದಯ ರವಿ ಸ್ವಯಂ ರಕ್ತದಾನದ ಮೂಲಕ ಉದ್ಘಾಟನೆಬಂಟ್ವಾಳ : ಜಮೀಯ್ಯತುಲ್ ಫಲಾಹ್ ವತಿಯಿಂದ ಪ್ರತಿಭಾ ಪುರಸ್ಕಾರ ಹಾಗೂ ಸನ್ಮಾನಬಂಟ್ವಾಳ ವಕೀಲರ ಸಂಘದ 2023-25ನೇ ಸಾಲಿನ ಪದಗ್ರಹಣ ಸಮಾರಂಭಜೂ.4: ಸೇವಾಂಜಲಿಯಲ್ಲಿ 122 ನೇ ರಕ್ತದಾನ ಶಿಬಿರಚುನಾವಣೆ ಶಾಖೆಯ ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕ ಎನ್. ನಾರಾಯಣ ಗೌಡರಿಗೆ ಗೌರವಾಭಿನಂದನೆರೈ ಗೆಲುವಿಗಾಗಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ಗೆ ಮತ ನೀಡಿ: ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಕುಂದರ್ಜಾತ್ಯಾತೀತ ಪಕ್ಷಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮ ಬೆಂಬಲ: ಪ್ರೇಮನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿಜ್ಯೋತಿಗುಡ್ಡೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ತೊರೆದು ಬಿಜೆಪಿ ಸೇರಿದ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು
error: Content is protected !!